a8 tödä¥ tömörröw äñd tögether
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

a8 tödä¥ tömörröw äñd tögether

...My forever 9A8...

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
ThuBi♥H2RD
Admin
Admin
ThuBi♥H2RD

[Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun Empty
Bài gửiTiêu đề: [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun   [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun Icon_minitimeFri Nov 26, 2010 3:54 am

Nếu Kyu cưới vợ, cô ấy sẽ phải đáp ứng những nguyên tắc sau:

1/ Em không bao giờ được buồn,phiền,giận nếu như anh yêu em sau bố mẹ,chị gái,Super Junior và game Starcraff...Cũng không được tủi thân nếu tối nào em cũng phải ngủ một mình vì anh còn bận đi nhậu hay "hẹn hò" với cái máy tính đến 5h sáng.......Nhưng cho dù anh không yêu em nhất thì em vẫn phải yêu anh số 1,chỉ quan tâm tới một mình anh, chỉ nhìn một mình anh.

2/Em không bao giờ được khen người đàn ông khác đẹp trai vì em đã có anh là người đẹp trai nhất thế giới.Cho dù anh không phải là người đẹp trai nhất thế giới đi chăng nữa thì cũng không thể có ai đẹp hơn anh.Anh quá đẹp!

3/Không được ghen nếu như các fan ủng hộ anh yêu anh SungMin hơn là ủng hộ anh yêu em.Em cũng không được cằn nhằn anh vì anh có sở thích ban phát vô tội vạ câu "Anh yêu em","Anh nhớ em","Em là số một".....cho các fan.Anh là người của công chúng thì anh phải như thế chứ!!!

4/Em phải luôn cười ngặt nghẽo mỗi khi anh pha trò dù đó là những trò đùa hơi thiếu muối.Rồi em còn phải vỗ tay khen ngợi anh,ôm anh và nói"Chồng em đúng là người đàn ông hài hước nhất thế giới"

5/Là em út trong nhà lẫn trong Super Junior nên anh đã quen được cưng chiều từng li từng tí,chỉ cần anh làm nũng một cái,tất cả đều phải cung phụng anh.Em cũng phải cung phụng anh như vậy và hơn thế nữa.Em phải biết khi nào anh no,anh đói,anh buồn ngủ,anh khó chịu,anh muốn đi chơi,......để có thể làm vừa lòng anh.

6/Em phải có tài chính tương đối để có thể cùng anh đi ăn nhà hàng vì anh thích những cô gái trả tiền nước uống trong khi anh trả tiền thức ăn.Nếu em giàu ơi là giàu thì anh rất vuj vì thú thật với em rằng anh chỉ thích uống rượu ngoại thôi.

7/Anh hy vọng em không bị bệnh tim vì có thể dăm bửa nữa tháng anh lại về báo cáo là anh mới bị 12 ông anh quý hóa trấn lột mất 2000 đô la tiền ăn.Hoặc tiền net tháng này đội sổ cao ngất ngưởng hoặc anh vừa dùng một mớ tiền để mua thẻ chơi game

8/Em nhất định phải biết náu ăn vì anh mù tịt trong khoảng này.Anh thậm chí không thể phân biệt dầu ăn với dầu vừng và cũng không thể náu một tô mì gói cho ra hồn.Tốt nhất là em nên nhớ danh sách món ăn yêu thích của anh để chỉ cần anh la lên"Anh đói"!!!Là em biết phải nấu cái gì.

9/Em phải tuyệt đối tin tưởng anh ngay cả khi phải nghe anh LeeTeuk càm ràm"Không có thằng maknae nào láo như KyuHyun",anh ShinDong thì tố anh lấy cái áo 100 đô của anh ấy làm đồ ngủ....Em phải nhớ rằng đó là do người ta ghen tị với nhan sắc và tài năng của anh.Chồng em là chàng trai hiền lành nhất quả đất mà.

10/Cuối cùng anh muốn em chỉ được quan tâm đến anh thôi.Ngay cả khi anh có 12 ông anh "xinh như hoa", trong công ty anh có nhiều chàng trai "đẹp như ngọc".Em chỉ được yêu một mình anh,một mình một mình một mình anh thôi đó!

Tuy rằng anh không biết em là ai nhưng anh muốn nói với em rằng"Em thật can đảm".Chúc em sẽ chịu đựng được anh và 12 ông anh chồng kì quái!!!

[Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun 78137))))
http://a8no1.tk/
học,học nữa,hộc máu :((
Admin
Admin
học,học nữa,hộc máu :((

Bài gửiTiêu đề: Re: [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun   [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun Icon_minitimeFri Nov 26, 2010 7:01 pm

E muốn lấy chồng!

[Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun 786940 [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun 786940 [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun 786940 [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun 786940 [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun 786940
http://vn.360plus.yahoo.com/su_xynh_kute_baby_9x/
Cưa mẹ nó đi =)*
VIP-Member
VIP-Member
Cưa mẹ nó đi =)*

Bài gửiTiêu đề: Re: [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun   [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun Icon_minitimeTue Nov 30, 2010 2:41 am

Bunni chứ ai [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun 730672
ThuBi♥H2RD
Admin
Admin
ThuBi♥H2RD

Bài gửiTiêu đề: Re: [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun   [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun Icon_minitimeWed Dec 01, 2010 12:11 am

oaafy mén, lại có mùi tự sướng, cần ăn chay n` hơn, ngửi lần nữa chắc ngất tại chỗ [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun 78137)))))))))))))
http://a8no1.tk/
s2tAe.mYn
VIP-Member
VIP-Member
s2tAe.mYn

Bài gửiTiêu đề: Re: [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun   [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun Icon_minitimeFri Dec 24, 2010 7:34 pm

cKài uI tKần tượG kỤa mỀnK sAo lẠi hOànK tRáG nKư tKế... [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun 28381
tIêu cKuẩN đC đẾY... [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun 786940
cÁi cKính nà e cũG hoK quAn tÂm lÉm... [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun 293497

tAe mYn nO 1 nA''...
kYu nO 2 nA''...

P/S: đếy nÀ đối zới tỚ... [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun 10792 ai hOk hÀi lòG cũG đừG tRáK nÁ... [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun 175213
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun   [Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun Icon_minitime

[Other] 10 tiêu chuẩn chọn vợ của KyuHyun
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuyển staff cho 4rum!!
» Chọn vợ dễ hay khó?????
» [10/04/11][News] Super junior KyuHyun trở lại làm việc sau vụ tai nạn xe hơi